All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Ogun guber: APC candidate, Abiodun speaks on his certificate saga, rift...

Khad Muhammed
News

2019: Leave APC now, it’s game over for you – Senator...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Atiku attacks Buhari in New Year message

Khad Muhammed
News

What will happen to Buhari for ‘persecuting’ Melaye, Deji Adeyanju, others...

Khad Muhammed
News

2019: Why Buhari will floor Atiku, others in South-East, South-South –...

Khad Muhammed
News

2019: What will happen if Nigerians refuse to reject Buhari –...

Khad Muhammed
News

Shehu Shagari: Obasanjo visits ex-President’s family, reveals why he shouldn’t be...

Khad Muhammed
News

Shehu Shagari planned to hand over to Ekwueme as president –...

Khad Muhammed
News

Saraki’s claims on plan to arrest Dino Melaye false – Police

Khad Muhammed
News

2019:Secondus reveals What will happen to Nigeria if APC remains in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...