All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Hausa

INEC za ta gudanar da zaben gwamnonin Kogi da Bayelsa

Khad Muhammed
News

‘Someone President Buhari Trusts Misled Him To Reappoint Emefiele’ – Gudaji...

Khad Muhammed
News

Imo Deputy Speaker, Ozuruigbo resigns

Khad Muhammed
News

Saraki denies saying Buhari is last hope of common man, drumming...

Khad Muhammed
News

Akeredolu: ‘My hair does not need Marijuana’ – Shehu Sani replies...

Khad Muhammed
News

Razaq Atunwa vs Abdulrazaq: What happened in court on Wednesday

Khad Muhammed
News

What will happen if I don’t become next Senate President –...

Khad Muhammed
News

Fayose reacts to Fayemi’s sack of 2,000 Ekiti workers

Khad Muhammed
News

Adelabu vs Makinde: Tribunal fixes date for ruling on APC application

Khad Muhammed
News

How PDP stakeholders authorised sharing of N450m – Belgore tells court

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...