All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Arewa

$250 Increase in Hajj Fare Agreed by Airlines and NAHCON

Halima Dankwabo
Arewa

Yemi Osinbajo Launches Kano River Irrigation Scheme as Part of TRIMING...

Halima Dankwabo
Arewa

Taraba State Governor Approves N2 Billion for Luxury Vehicles Purchase Days...

Halima Dankwabo
Arewa

Plateau State Workers Embark on Indefinite Strike Over Salary Disputes

Halima Dankwabo
Politics

EFCC Detains Buhari’s Former Minister of Power Over N22 Billion Fraud...

Halima Dankwabo
Arewa

Aspirants Unite Against APC’s Chosen Speaker Candidate for 10th National Assembly

Halima Dankwabo
Politics

Tribunal Reschedules Petition Hearing Against Tinubu

Halima Dankwabo
Arewa

Action Alliance Withdraws Election Petition Against Bola Tinubu and INEC

Halima Dankwabo
Politics

Governors Soludo and El-Rufai to Address Repositioning Nigeria’s Economy for a...

Halima Dankwabo
Arewa

Bauchi State Governor Pursues Lasting Peace and Unity in Tafawa Balewa...

Halima Dankwabo

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...