All stories tagged :

News

Ƴan Majalisar Wakilai 17 Sun Sauya Sheƙa Daga ADC Zuwa NDC

Muhammadu Sabiu
News

DSO to boost states’ IGR — Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

We tried to stop Nigeria from counting ‘ghosts’ — Duruiheoma, ex-NPC...

Khad Muhammed
Law

Lawmaker condemns Governors’ action on financial autonomy for judiciary, legislature

Khad Muhammed
Health

Nigeria’s active COVID-19 cases increase by 39 — NCDC

Khad Muhammed
Crime

Drug war escalates, barons busted, N75bn cocaine, others seized

Khad Muhammed
News

PDP wins Andoni in Rivers LG poll

Khad Muhammed
News

I started singing from my mother’s womb — Odumeje

Khad Muhammed
News

Over 1,000 supporters of ex-Gov, Yari, Marafa dump APC, join PDP...

Khad Muhammed
Law

Treat judiciary, legislature as partners, not appendages – Lawmaker tells Governors

Khad Muhammed
Health

Over 8,400 Nigerians Experience Reactions After COVID-19 Vaccination

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Ƴanta’adda Sun Yi Awon-gaba Ɗalibai a Wata Makaranta A Borno

Muhammadu Sabiu
Hausa

Rashin Tsaftataccen Makamashi Na Kashe Mutane Dubu ÆŠari A Najeriya Duk...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Alhazan Najeriya hudu sun rasu a Saudiyya

Sulaiman Saad
Arewa

Yan bindiga sun kashe jami’an kwastam biyu a jihar Kebbi

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Ƴanta’adda Sun Yi Awon-gaba Ɗalibai a Wata Makaranta A Borno

Wasu da ake zargin ‘yan ta’adda ne sun sace adadin ɗalibai da ba a tantance ba daga makarantar Mussa Primary da Junior Secondary School da ke ƙauyen Mussa a ƙaramar hukumar Askira/Uba ta jihar Borno.Rahotanni sun ce lamarin ya faru ne da safiyar Juma’a yayin da ake gudanar da...