All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Mama Taraba officially resigns from Buhari govt, APC – [See letters]

Khad Muhammed
News

Ian Wright reveals two players that cause problems for Chelsea

Khad Muhammed
News

Ayade Industrial Park commences allocation of free land to investors

Khad Muhammed
News

Buhari gets special honours in United States

Khad Muhammed
News

Ndoma-Egba reveals main problems of Nigerian Senate, political parties

Khad Muhammed
News

Political party sets written exams for presidential aspirants

Khad Muhammed
News

PDP governorship aspirant drags party to court

Khad Muhammed
News

Ribadu speaks on ‘withdrawing’ from Adamawa governorship race

Khad Muhammed
News

2019: Wike apologizes for threatening PDP presidential aspirants

Khad Muhammed
News

West Ham vs Man Utd: Mourinho lists what he wants from...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...