All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigeria govt signs new international agreement against terrorism

Khad Muhammed
News

Osun Rerun: Buhari Leading A Government Of Gangsters, Says ADC

Khad Muhammed
News

Osun election: Nobody cheats Yorubas without consequences – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Dogara, Saraki react to death of Kwara lawmaker-Funke Adedoyin

Khad Muhammed
News

Buhari under fire for congratulating Oyetola-Osun election

Khad Muhammed
News

2019: Mimiko set to dump Labour Party for ZLP

Khad Muhammed
News

Buhari, APC worse than Shagari govt he overthrew in 1983 –...

Khad Muhammed
News

Aside my wife, Buhari is my boss – PDP governor, Umahi

Khad Muhammed
News

APC announces 21-member committee for presidential convention committee

Khad Muhammed
News

Abuja NAF plane crash: Saraki expresses sadness, wants late pilot immortalized

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...