All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Niger: Security operatives foil bandits attacks on three LGs, kill scores

Khad Muhammed
Law

SERAP takes Buhari govt to court for spending N1.48 trillion on...

Khad Muhammed
News

Deborah Samuel: Learn from Ukraine, Ethiopia – Islamic group condemns attacks...

Khad Muhammed
Crime

Suspected armed robber arrested in Ogun

Khad Muhammed
#SecureNorth

Blasphemy in Borno: Security operatives, religious leaders meet

Khad Muhammed
More

Bauchi: Police officer, four others escape death in accident

Khad Muhammed
#SecureNorth

Multinational forces kill 300 Boko Haram, ISWAP terrorists in Lake Chad

Khad Muhammed
#SecureNorth

Sokoto Blasphemy: Bishop Kukah clears air on burning of residence by...

Khad Muhammed
News

AGF Malami states why he dropped gubernatorial ambition

Khad Muhammed
News

Osinbajo says Deborah’s killing distressing commends Buhari, Sultan of Sokoto

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...