All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2023 presidency: Step down for me, I am older than you...

Khad Muhammed
Law

Sokoto blasphemy: Mob overpowered DSS operatives, Gov Tambuwal says

Khad Muhammed
#SecureNorth

Abuja-Kaduna train: We’re Still negotiating with bandits – FG

Khad Muhammed
More

2023 presidency: Osinbajo says South West may reach consensus soon

Khad Muhammed
Crime

Ogun: Two die as cultists clash

Khad Muhammed
News

Buhari names Semiu Adeniran new Statistician General of NBS

Khad Muhammed
News

2023: 7 APC aspirants battling for Oyo central senatorial district ticket

Khad Muhammed
News

Buhari’s media aide Femi Adesina reveals his next assignment after Buhari’s...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Nigerian military eliminate 42 terrorists in North East

Khad Muhammed
News

Buhari jets out to UAE Thursday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...