All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Organ harvesting: Ekweremadu’s wife denied access to him in court

Khad Muhammed
Law

BREAKING: Fake kidnap tweet: Court frees false alarmist Ameerah Sufyan over...

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: Lawyers sue INEC, AGF, others, seek disqualification of Atiku,...

Khad Muhammed
#SecureNorth

Nigeria suffering from bad leadership, crisis looming, says Peter Obi

Khad Muhammed
More

Workers’ Strike: Gov. Abiodun meets Labour leaders

Khad Muhammed
News

Sultan of Sokoto directs Muslims to look out for crescent

Khad Muhammed
Law

2023: NASS will amend Electoral Act – Lawan

Khad Muhammed
Law

We’ll probe former CJN Tanko Muhammad despite resignation – Senate

Khad Muhammed
#SecureNorth

Northeast: Experts say Boko Haram killed 33,127 in 10 years

Khad Muhammed
Election 2023

Why Tinubu has yet to pick running mate– Farouk Aliyu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...