All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Akeredolu planning to hand over forest reserves to son, Babajide –...

Khad Muhammed
News

World Cup qualifiers: ‘Big bully’ – Agbonlahor slams Roy Kean for...

Khad Muhammed
News

Stop protesting take over of land for development – Makinde tells...

Khad Muhammed
Crime

Police rescue 80-year-old kidnap victim in Kano

Khad Muhammed
Entertainment

Why I didn’t renew contract with Burna Boy – Buju

Khad Muhammed
News

Borno: Brig Gen Dzarma Zirkusu, four officers killed as Army neutralises...

Khad Muhammed
News

Defecting to APC suicidal – Kogi PDP Rep, Ibrahim

Khad Muhammed
News

Anambra election, lesson for APC – Buhari’s ex-aide, Sumaila

Khad Muhammed
News

APC congress: Fresh crisis splits Yari’s camp in Zamfara

Khad Muhammed
News

What we expect from Anambra governor-elect, Soludo – S/East stakeholders

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...