All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari under fire for pardoning jailed corrupt ex-Govs, Dariye, Nyame

Khad Muhammed
Crime

Woman commits suicide over spouse’s plan to take another wife

Khad Muhammed
Crime

Just In: Gov Soludo’s community allegedly attacked by gunmen, one policeman...

Khad Muhammed
News

Senate holds special session for Adamu, Kyari, Nasiha as they exit...

Khad Muhammed
Law

Ex- Federal Pension Director, John Yusuf to spend six years in...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Army arrest fake soldiers in Lagos, Ogun

Khad Muhammed
News

2023: PDP consensus move not northern agenda – Saraki

Khad Muhammed
News

Northern elders ask Buhari to resign, give reasons

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Amaechi consults Emir of Daura, Buhari’s hometown

Khad Muhammed
News

2023: Why 17 APC governors met with Tinubu on short notice...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...