All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

FG files charges against Senators Ekweremadu, Akpan

Khad Muhammed
News

Senate confirms Muiz Banire as AMCON chairman

Khad Muhammed
News

Kogi Assembly makes U-turn, accepts ex-Speaker back to chamber

Khad Muhammed
News

Saraki swears in two new Senators

Khad Muhammed
News

2019 presidency: PDP gives Atiku conditions for picking Vice President

Khad Muhammed
News

Ex-Kogi Governor, Idris speaks on Atiku’s emergence as PDP candidate

Khad Muhammed
News

Lagos Type Of Godfatherism Can’t Work In Benue – Ortom

Khad Muhammed
News

Former Nigerian Ambassador to Greece, Olu Agbi slumps, dies at 73.

Khad Muhammed
News

Nigeria To Witness Sluggish Economic Growth In 2019 -IMF

Khad Muhammed
News

How Hazard wants Real Madrid to help him leave Chelsea revealed

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...