All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Osun: Panic as residents find couple’s corpses in dinning room

Khad Muhammed
Entertainment

You’re a super star – Wizkid tells Tems as ‘Essence’ goes...

Khad Muhammed
News

I told PSG to let me join Real Madrid, they treated...

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers arrested while about to receive N1m ransom in Ogun

Khad Muhammed
News

Release names of Boko Haram sponsors, Kukah tells Buhari

Khad Muhammed
News

Messi vs Ronaldo: Virgil van Dijk names best player in the...

Khad Muhammed
News

Ligue 1: Messi fails to score as Rennes beat PSG

Khad Muhammed
News

2023: Why GEJ can not become president under our party –...

Khad Muhammed
Crime

NSCDC recovers stolen motorcycle in Ilorin

Khad Muhammed
News

LaLiga: Koeman reveals conversation with Laporta after Atletico Madrid beat Barcelona

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...