All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NIN-SIM link: Buhari sued over blocked lines

Khad Muhammed
#SecureNorth

ISWAP claims responsibility for attack on police station in Kogi

Khad Muhammed
News

2023: Lamido slams PDP elders over endorsement of Saraki, Bala as...

Khad Muhammed
News

Abiodun mourns passing of Alaafin of Oyo

Khad Muhammed
#SecureNorth

Insurgency: NAF to deploy 150 newly trained special forces

Khad Muhammed
News

FG reopens borders after three years

Khad Muhammed
Crime

Police neutralize two terrorists, rescue victims in Katsina

Khad Muhammed
News

2023 presidency: I’m not a party to Northern consensus arrangement –...

Khad Muhammed
Crime

Gunmen attack police station in Kogi, kill three officers

Khad Muhammed
News

It’s expensive deploying technology to fight insecurity – NSA

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...