All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Messi to miss El Clasico, ruled out for three weeks

Khad Muhammed
News

President’s Men, Governors Plot Against Oshiomhole

Khad Muhammed
News

IPOB counters Fani-Kayode on Kanu’s agreement to work against Buhari’s re-election

Khad Muhammed
News

2019: How APC deceived Shehu Sani – Ben Bruce

Khad Muhammed
Law

Ex-Chief Justice of Nigeria, Idris Kutigi dies at 78

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: Peter Obi reveals Igbo leaders’ position on his...

Khad Muhammed
News

Shehu Sani: How Fani-Kayode reacted to resignation of Kaduna Senator from...

Khad Muhammed
News

Kaduna crises: Tinubu blows hot over religious killings, reveals what will...

Khad Muhammed
News

Tambuwal Gets Sokoto’s PDP Governorship Ticket

Khad Muhammed
News

APC Moves To Stop Further Defections

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...