All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: APC Reps aspirant dumps party, picks SDP governorship ticket

Khad Muhammed
Law

Oil Trader Trafigura To Appear In Court Over N200m Oil Deal

Khad Muhammed
News

Benue Gov. Ortom hands over to deputy, Abounu

Khad Muhammed
News

Accident Investigation Bureau Reveals How Poor Manufacturer Design Caused 2015 Bristow...

Khad Muhammed
News

Fuel Tanker Falls On Otedola Road Bridge

Khad Muhammed
News

‘We are terrified over murder of Hauwa Leman’ – Leah Sharibu’s...

Khad Muhammed
News

TCN Accuses DSS Of Conspiring With Private Telecoms Firm To Take...

Khad Muhammed
News

What APC presidential aspirants asked Buhari to do to Oshiomhole immediately

Khad Muhammed
News

Nine Nigerian-owned Shops Looted And Burnt In South Africa

Khad Muhammed
News

Another ex-Senator dumps APC, gives reason

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...