All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Labour Begins Indefinite Wage Strike November 6

Khad Muhammed
Entertainment

How Femi Kuti disappointed Osinbajo at Fela’s shrine, tells VP ”I...

Khad Muhammed
Law

BREAKING: Fayose To Remain In Detention As Court Adjourns Trial

Khad Muhammed
News

Gianluigi Buffon identifies three best goalkeepers in the world

Khad Muhammed
News

LaLiga: Barcelona president speaks on ‘planned return’ of Neymar

Khad Muhammed
News

‘He Stood By Me In Time Of Trouble’ — Fani-Kayode Explains...

Khad Muhammed
News

Kaduna violence: 24-hour curfew in full force as market, offices, shops...

Khad Muhammed
News

PHOTOS: Angry Staff ‘Detain’ Suspended NHIS Boss In His Office

Khad Muhammed
News

EFCC: What public office holders should learn from Fayose’s trial –...

Khad Muhammed
News

2019 election: Why we’ll not vote for APC, PDP – Cross...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...