All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NDDC audit report: IYC calls for Akpabio’s sack over recommendations, delay...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Angel would’ve been evicted if I told Biggie what she...

Khad Muhammed
News

EFCC busts forex fraud syndicate in Kano

Khad Muhammed
Law

Nnamdi Kanu: DSS stopped American lawyer from seeing IPOB leader in...

Khad Muhammed
Crime

IPOB has stockpiled weapons in Nigeria, killing police, military – Buhari

Khad Muhammed
News

CAC unveils new forms of business registration

Khad Muhammed
Crime

Semiu Okanlawon: Nigerian military in the face of banditry

Khad Muhammed
News

EPL: Man Utd to use Ronaldo to secure Haaland next year

Khad Muhammed
News

EPL: Man Utd release pictures of Ronaldo in club’s kit, shirt...

Khad Muhammed
News

Premier League defenders won’t be scared of you – Jordan tells...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...