All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

TUC demands justice for 13-year-old Ochanya allegedly raped by father, son

Khad Muhammed
News

2019: Ohakim blasts APGA for being biased, undemocratic

Khad Muhammed
News

Kaduna killings: Ahmad Gumi breaks silence on endless religious crisis

Khad Muhammed
News

2019: APGA, SDP to join forces with APC in Abia –...

Khad Muhammed
Crime

Six Catholic nuns kidnapped in Delta

Khad Muhammed
News

Basketball: Zenith Bank Women’s League starts in Abuja, Enugu Sunday

Khad Muhammed
Education

Delta Poly Students Demand Immediate Sack DSA Of Over ‘Bribery, Extortion,...

Khad Muhammed
News

President Buhari calls America, Europe’s attention to biggest problem facing Africa...

Khad Muhammed
News

Confidential letter to couple who wants to totally treat Staphylococcus, Gonorrhea,...

Khad Muhammed
News

How we intercepted 13m litres of fake diesel – Navy

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...