All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Transfer: Barcelona to complete signing of three players this week

Khad Muhammed
Crime

Drug kingpin offered $24,500 bribe to evade arrest at Lagos airport...

Khad Muhammed
Crime

Suspected gunmen kill 17 in Plateau

Khad Muhammed
News

Imo: 400 people arrested over security threats – Uzodinma

Khad Muhammed
News

Cross River: I’m not battling Ayade for APC leadership – Ndoma-Egba...

Khad Muhammed
News

Attahiru: National Flag to fly half-mast — FG

Khad Muhammed
News

Leaders must tell followers the truth for development in Nigeria –...

Khad Muhammed
News

Biafra: Nnamdi Kanu names two Northerners against restructuring

Khad Muhammed
Law

Bauchi commissioner, popular cleric clash over alleged defamatory statement

Khad Muhammed
News

Bamgbose advises Buhari on appointment of new Chief of Army Staff

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...