All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Bayelsa Assembly warns IG of Police

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Anambra Speaker Impeached Over ‘Financial Impropriety’

Khad Muhammed
News

‘Repeat After Me — Anayo Rochas Okorocha Is Better Than Obama’

Khad Muhammed
News

Egyptian legend, Aboutrika sentenced to prison

Khad Muhammed
News

Kwara govt accuses IGP of working against democracy

Khad Muhammed
News

School feeding: Farmers, cooks, others earn N651m daily

Khad Muhammed
News

2019: PDP broke, unable to fund Atiku’s campaign – APC

Khad Muhammed
News

2019: El-Rufai explains why he picked Hadiza Balarabe as running mate

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal confirm second Welbeck surgery

Khad Muhammed
News

‘Buhari Trying To Intimidate Atiku After Seeing The Political Handwriting On...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...