All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

242, 694 new PVCs ready for collection in Oyo – INEC

Khad Muhammed
News

Boko Haram: UN reacts to insurgents’ planned attack on Yobe, tells...

Khad Muhammed
News

Banky W under fire for declaring to run for House of...

Khad Muhammed
News

8 Nigerians make 2019 `Forbes 30 under 30 list’

Khad Muhammed
News

Nigeria Moves To Manufacture Helicopters Locally

Khad Muhammed
News

Use Only Your Children As Thugs, Obasanjo Warns Politicians

Khad Muhammed
Education

Hijab-wearing female students bar from UI school [PHOTOS]

Khad Muhammed
Law

Court Orders Abaribe, Others To Produce Kanu Or Pay N100m

Khad Muhammed
News

Buhari, Guinea Bissau President in closed-door meeting

Khad Muhammed
News

Nigeria’s $2.86bn Eurobond Oversubscribed Three Times, Says Finance Minister

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...