All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why we suspended payment of local government workers’ salaries – Wike

Khad Muhammed
News

We won’t take over Ebubeagu – Ohanaeze

Khad Muhammed
Crime

UNIBEN lecturer shot dead in Benin

Khad Muhammed
News

Nigerians love me, that’s why I’m paying them back – Buhari

Khad Muhammed
Crime

Group protests activities of cultists in Awka

Khad Muhammed
News

We believe in one Nigeria, PDP not in support of secession...

Khad Muhammed
Crime

Security personnel intercept bags of foreign currencies at Kano Airport

Khad Muhammed
News

Bandits: Tell Fulanis to vacate Southwest – Sunday Igboho tells Buhari

Khad Muhammed
News

Amnesty kicks against calls by FG to regulate social media

Khad Muhammed
News

PDP govs want NNPC to fund their wasteful spending – Presidency

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...