All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Blame suya sellers for death of family members in Abia –...

Khad Muhammed
Entertainment

My Market is expensive, I can’t date a broke man -Tacha

Khad Muhammed
Crime

Politicians behind killings, kidnappings, others in North – Zamfara Gov, Matawalle

Khad Muhammed
News

Manchester City move: Cristiano Ronaldo empties locker at Juventus

Khad Muhammed
News

Details of Mbappe deal as PSG accept Real Madrid’s offer

Khad Muhammed
News

EPL: Ronaldo to take Sterling’s number 7 shirt at Man City

Khad Muhammed
News

BREAKING: Court reinstates Uche Secondus as PDP national chairman

Khad Muhammed
News

Call Buhari’s Spokesmen To Order Before Bandits, Terrorists Take Over Aso...

Khad Muhammed
Crime

Troops chase terrorists looting shops in Yobe

Khad Muhammed
News

NDA attack: Those behind could be planning to embarrass Buhari –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...