All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: You’ll not win Premier League title even with Ronaldo –...

Khad Muhammed
News

Ex-Chelsea, Man Utd striker, Falcao returns to LaLiga

Khad Muhammed
Crime

Police confirm death of injured person in Bauchi community attack

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Herdsmen Kill Human Rights’ Activist, Sowore’s Younger Brother In Edo

Khad Muhammed
Education

US hails Oby Ezekwesili as ex-minister joins Yale University

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Nigeria records more deaths, over 444 fresh cases in 20...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Angel clears self of love-making, missing condoms

Khad Muhammed
News

Wife accuses Wazobia Fm’s OAP Nedu of domestic violence

Khad Muhammed
News

EPL: Timo Werner gets advice on how to remain at Chelsea

Khad Muhammed
News

Osun LG congress: Oyetola appeals for peace, assures of adequate security...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...