All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Gov. Akeredolu blacklists journalists from Ondo governor’s office

Khad Muhammed
News

2019: Oluboyo, Kumuyi receive over 1000 SDP, PDP defectors into ZLP...

Khad Muhammed
News

Nsukka/Igbo-Eze South: APC playing with fire – Reps Aspirant

Khad Muhammed
News

Panel summons Fayose’s aide, Lere Olayinka over closure of Ekiti radio/television

Khad Muhammed
News

Aguero makes history in Man City’s 3-1 win over Man United

Khad Muhammed
News

PDP blows hot over alleged harassment of Atiku, warns Buhari

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho names one Man United player that ruined his game...

Khad Muhammed
News

Uche Nwosu speaks on Gov. Okorocha controlling Imo with his family

Khad Muhammed
Crime

Police ‘Rescue’ Wife Threatened With Machete By Husband From Her Home

Khad Muhammed
News

Oshiomhole: I Wasn’t Hired By The DSS, I Can’t Be Asked...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...