All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NMA calls for review of Delta govt’s N5,000 hazard allowance for...

Khad Muhammed
Education

Collecting WAEC, NECO fees, not your only responsibility – Imo Commissioner...

Khad Muhammed
Crime

Banditry, herdsmen, kidnapping: My govt will tackle insecurity – Buhari

Khad Muhammed
News

PSG vs Strasbourg: Pochettino takes decision on Messi making Ligue 1...

Khad Muhammed
News

Solskjaer explains delay in Varane’s transfer

Khad Muhammed
News

LaLiga speaks on Messi’s departure from Barcelona affecting TV rights

Khad Muhammed
Crime

26-year-old remanded for defiling 11-year-old girl

Khad Muhammed
News

Fredrick Nwabufo: The dictator in every Nigerian

Khad Muhammed
News

Makinde’s inordinate ambition made Oyo forfeit N26bn World Bank project –...

Khad Muhammed
Education

1.3m candidates writing NECO in 18,000 centers – Registrar

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...