All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: Why Nigeria is in serious trouble – Bishop Badejo

Khad Muhammed
News

PDP bigwig, 1000 Accord members join APC in Lagos

Khad Muhammed
News

2019: Real reason Saraki removed me as Chairman Senate committee on...

Khad Muhammed
News

Oyedepo talks tough against PDP

Khad Muhammed
News

2019: Oshiomhole reveals what Amosun, Okorocha will do to APC during...

Khad Muhammed
News

Bayelsa Assembly warns IG of Police

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Anambra Speaker Impeached Over ‘Financial Impropriety’

Khad Muhammed
News

‘Repeat After Me — Anayo Rochas Okorocha Is Better Than Obama’

Khad Muhammed
News

Egyptian legend, Aboutrika sentenced to prison

Khad Muhammed
News

Kwara govt accuses IGP of working against democracy

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...