All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Tenant imprisoned for allegedly hypnotising landlady over unpaid rent in Lagos

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reveals reason Atiku, Peter Obi, Saraki met in Dubai, attacks...

Khad Muhammed
News

Stop raising false insecurity alarm in Akwa Ibom – Council boss...

Khad Muhammed
News

Be Ready For Consequences – Army Issues Fresh Warning To Shiites

Khad Muhammed
News

2019: I Won’t Surrender My Mandate, Adebutu Declares

Khad Muhammed
News

Nine worshippers killed in Enugu auto crash

Khad Muhammed
News

2019: We Are Done With Omisore – SDP

Khad Muhammed
News

Ezekwesili holds ‘Candid Conversation’ With IBB In Minna

Khad Muhammed
Crime

Excitement grips shoppers as Jumia attracts millions on first day of...

Khad Muhammed
Crime

Money laundering: EFCC to push for Alison-Madueke’s extradition

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...