All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

N5.8bn NEMA fraud: Osinbajo asked to resign

Khad Muhammed
News

40 million Nigerians suffering mental disorders – Nigerian govt

Khad Muhammed
News

Diamond Bank: The silver lining for financial inclusion in Nigeria

Khad Muhammed
Education

Ban on hijab an invitation to chaos – MURIC warns Unibadan...

Khad Muhammed
News

Why Skye Bank died – NDIC

Khad Muhammed
News

Why DSS should arrest Osinbajo – Fani-Kayode calls for VP’s impeachment

Khad Muhammed
Crime

Niger Delta militants threaten to attack oil firms, give reasons

Khad Muhammed
More

2019: Edo APC denies suspending Speaker Adjoto from party

Khad Muhammed
Agriculture

Buhari govt has spent N2.7trn on agriculture, infrastructure – Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...