All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Attahiru: National Flag to fly half-mast — FG

Khad Muhammed
News

Leaders must tell followers the truth for development in Nigeria –...

Khad Muhammed
News

Biafra: Nnamdi Kanu names two Northerners against restructuring

Khad Muhammed
Law

Bauchi commissioner, popular cleric clash over alleged defamatory statement

Khad Muhammed
News

Bamgbose advises Buhari on appointment of new Chief of Army Staff

Khad Muhammed
News

You don’t have enough money to bankroll us – IPOB blasts...

Khad Muhammed
News

Attahiru: Ghanaian President condoles with Buhari over death of COAS

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane ‘gutted’ after losing title to Atletico Madrid

Khad Muhammed
Entertainment

Movie producer,Tchidi Chikere, wife, Nuella Njubigbo allegedly end marriage

Khad Muhammed
News

Brentford to battle Swansea for last Premier League spot

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...