All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Kidnappers taking over Edo – Activist laments

Khad Muhammed
News

BREAKING: APC Suspends Okorocha For ‘Abusing Buhari’

Khad Muhammed
News

Nnamdi Kanu: Biafra group unveils plans to attack Nigeria, Cameroon Governments,...

Khad Muhammed
News

Nigerian govt commissions electric vehicle charging station in Lagos

Khad Muhammed
News

Okorocha denies defecting from APC to PDP, attacks Uzodinma

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija star, Tolanibaj, comedian Nasty Blaq spark dating rumour

Khad Muhammed
News

Usifo Ataga: End media trial of Chidinma, conclude your investigation –...

Khad Muhammed
News

Imo: Gully erosion severs road, cuts off community from Owerri town

Khad Muhammed
News

FCMB appoints Yemisi Edun, new Managing Director after ex-MD’s scandal

Khad Muhammed
News

Yoruba Nation: Gani Adams reveal reasons for Sunday Igboho’s emergence

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...