All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

PDP chieftain, Suleiman Ukandu blasts Buhari, says President executing Obasanjo, Yar’Adua,...

Khad Muhammed
News

Consul-General: $1.3bn American Businesses In Nigeria under Threat

Khad Muhammed
Crime

Ekweremadu: Political parties react to assassination attempt

Khad Muhammed
News

2019: Atiku has inherited IPOB – Presidential aide, Onochie

Khad Muhammed
News

Nigerian player dies on pitch during football match in Turkey

Khad Muhammed
News

Reason I’m distressed, depressed – President Buhari

Khad Muhammed
News

Prince Charles, Princess Camilla arrive Nigeria

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP Rejects Olujimi, Restores Fayose As Leader

Khad Muhammed
Law

Abia: Court directs CCB to investigate LG boss

Khad Muhammed
Law

Okorocha Loses Again As Court Nullifies Suspension Of 5 Imo Lawmakers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...