All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Egyptian police kill 3 militants alleged in executing Coptic Christian in...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Super League: 12 football biggest clubs break away from UEFA,...

Khad Muhammed
Crime

Policeman at Adeniji station threatened to kill me – Mr Macaroni

Khad Muhammed
News

US deports woman who lied about role in Rwandan genocide

Khad Muhammed
Crime

We’ll make southeast hot for governors if…, IPOB warns

Khad Muhammed
Health

COVID-19: I won’t take vaccine, I’m not guinea pig – Bishop...

Khad Muhammed
News

EPL: Thomas Tuchel sets next big target, warns Chelsea players after...

Khad Muhammed
News

DSO to boost states’ IGR — Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

We tried to stop Nigeria from counting ‘ghosts’ — Duruiheoma, ex-NPC...

Khad Muhammed
Law

Lawmaker condemns Governors’ action on financial autonomy for judiciary, legislature

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...