All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Copa America final: What Brazil’s Casemiro said about Messi

Khad Muhammed
Law

Zamfara Governor signs autonomy bill for judiciary, legislature

Khad Muhammed
Crime

Unknown gunmen abduct ex-Bauchi gov’s aide on youths mobilisation, Uba Boris

Khad Muhammed
News

Buhari recognised as Nigeria’s most grassroots friendly President ever

Khad Muhammed
News

Lai Mohammed faces sanction as APC’s national body summons him

Khad Muhammed
Law

Sunday Igboho obeyed Buhari’s self defence order, shouldn’t be arrested –...

Khad Muhammed
News

PSG ‘blown away’ by Sergio Ramos

Khad Muhammed
News

Chelsea to pay £150m for Haaland

Khad Muhammed
Law

Empty Barrel Makes The Loudest Noise, Nigerian Attorney General, Malami Insults...

Khad Muhammed
News

Chelsea confirm transfer deal for 21-year-old star

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...