All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Minimum Wage: NURTW directs members to join proposed NLC, TUC nationwide...

Khad Muhammed
News

Wenger close to AC Milan move

Khad Muhammed
News

Buhari speaks on New Minimum Wage, begs workers

Khad Muhammed
News

Alleged bribery: Court rules in favour of Ganduje

Khad Muhammed
News

Army vs Shi’ites: Death toll rises to 47 – IMN

Khad Muhammed
News

Defection: Thousands of ‘original members’ of APC conclude plans to dump...

Khad Muhammed
News

2019: Ndigbo happy with Buhari on road construction – Ohanaeze

Khad Muhammed
News

Depletion: UN gives update on condition of ozone layer

Khad Muhammed
News

25m Nigerians suffering from disabilities – ITF

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Buhari mocks Atiku, lists 20 reasons fuel price can’t...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...