All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

FUTA refuses to join ASUU strike

Khad Muhammed
News

Guinness promises extraordinary football experience as Rio Ferdinand visits Nigeria

Khad Muhammed
News

2019: Ezekwesili says Tinubu’s influence in Lagos overrated, gives reasons

Khad Muhammed
News

Glo extends 4G LTE to 36 states, 208 tertiary institutions

Khad Muhammed
News

FG Meets With Labour In Last-Minute Scramble To Avert Strike

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Saraki states position on FG, labour face-off

Khad Muhammed
News

Nigerians To Pay More As FG Withdraws From Shouldering Service Charge...

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Why Labour should go on strike – Adegobruwa

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Gov. Bagudu raises workers’ hope as committee finalises...

Khad Muhammed
News

Buhari govt planning to increase fuel price to N185 in 2019...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...