All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why We Don’t Defend Shi’ites, El-Zakzaky Despite Being Fellow Muslims—Islamic Group,...

Khad Muhammed
Crime

Buhari issues order on abduction of students from Niger school

Khad Muhammed
News

Insecurity: Buhari’s silence worries Nigerians

Khad Muhammed
Crime

Gulak: Forces trying to trigger ethnic war in Nigeria – Shehu...

Khad Muhammed
News

2023: Nobody can impose candidate on us in Rivers – Wike

Khad Muhammed
News

Sit-at-home: Umahi grants traders waiver to pray for loved ones

Khad Muhammed
News

Gunmen set INEC office ablaze in Imo

Khad Muhammed
News

Gulak: Atiku reacts to assassination of Jonathan’s ex-aide in Imo

Khad Muhammed
Education

UniAbuja expels 46 students over misconduct

Khad Muhammed
News

Abia: Two inspectors died, no firearm stolen – Police chief speaks...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...