All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police nab four suspects for unlawful possession of firearms in Kogi

Khad Muhammed
News

Ize-Iyamu tasks APC on re-organisation to win elections

Khad Muhammed
Crime

Bandits reportedly kidnap secondary school principal in Katsina

Khad Muhammed
Crime

Disregard sit-at-home order – Enugu CP

Khad Muhammed
News

UEFA to scrap away goals in Champions League, Europa League

Khad Muhammed
News

Adamu Garba compares IPOB with Boko Haram, says they are biggest...

Khad Muhammed
Crime

EFCC arrests operator of Inks Nation ponzi scheme in Sokoto

Khad Muhammed
News

MURIC backs Sharia in South-West, tells Christians to ‘mind their business’

Khad Muhammed
News

Buhari Administration At 6:Even the blind can see certain things –...

Khad Muhammed
News

Nike says it ended deal with Neymar amidst sexual assault allegations

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...