All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Doyin Okupe hints on political ‘Tsunami’ after Alaibe,10000 supporters dumped APC...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: How PDP exposed Atiku’s ignorance – Oby Ezekwesili

Khad Muhammed
News

WAEC: Why Buhari does not need to submit his certificate to...

Khad Muhammed
News

Imo APC crisis: How I was offered private Jet, $2m to...

Khad Muhammed
Crime

Why I raped my mother and mother-in-law – Suspect

Khad Muhammed
News

Identity of man who jumped into Lagos lagoon revealed

Khad Muhammed
News

Abuja conjoined twins: UATH gives update on condition of babies, how...

Khad Muhammed
News

Tinubu meets Buhari behind closed doors second time this week

Khad Muhammed
News

Arsenal vs Liverpool: Unai Emery takes decision on goalkeeper for EPL...

Khad Muhammed
News

My Relationship With Atiku Not About 2019 –Tinubu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...