All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Abdulsalami Abubakar reveals what Nigerians must do to bad, incompetent leaders

Khad Muhammed
News

2019: Atiku reveals why he regrets joining APC

Khad Muhammed
Crime

Woman arraigned for allegedly stabbing brother-in-law with broken bottle

Khad Muhammed
News

Ahmad Salkida reveals those behind attack on military base, killing over...

Khad Muhammed
News

What will happen to leaders who deny workers their benefits –...

Khad Muhammed
Education

NANS lament death of 11 UNIMAID students, blame Federal Govt

Khad Muhammed
News

2019: APC blasts Atiku over promise to create jobs, says ex-VP,...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Buhari govt under fire over killing of 44 soldiers

Khad Muhammed
News

Despite Osinbajo’s Intervention, Aggrieved Ondo Lawmakers Insist Speaker, Deputy Remain Impeached

Khad Muhammed
News

2019: APC ‘change’ mantra deceptive, don’t be deceived – Gov. Okowa...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...