All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League final: Man City players hate me – Guardiola

Khad Muhammed
Crime

ICPC fugitive is not Buhari’s inlaw – Presidency

Khad Muhammed
Law

Gov Obaseki to swear-in Justice Acha, as Edo Chief Judge, Edigin...

Khad Muhammed
News

FA Cup final: I’m still in angry mode – Chelsea manager,...

Khad Muhammed
News

Buhari known for blame games, gives lopsided appointments – Gov. Bala...

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila not opposed to southern Govs’ call for restructuring

Khad Muhammed
News

Secretariat acquired with proceeds of corruption cause of our bad luck...

Khad Muhammed
Law

Int’l law group mobilizes to give free legal services to sacked...

Khad Muhammed
News

Orji Uzor failed to develop Abia, Ikpeazu doing better – PDP...

Khad Muhammed
Crime

Dickson condemns attacks on police formations

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...