All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Chelsea midfielder, Kante picks up injury on international duty

Khad Muhammed
News

Labour Party inaugurates Cross River chapter

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea named English club of the decade [See Top 7]

Khad Muhammed
News

AFCON 2022: All the countries that have qualified so far

Khad Muhammed
Health

30 schoolgirls hospitalized in Sokoto over strange disease

Khad Muhammed
Law

Hisbah Invades Nigerian University Hostels, Arrest Male, Female Students Found In...

Khad Muhammed
Health

EPL clubs to pay £5,000 fine for shirt swap

Khad Muhammed
Education

JAMB begins 2021 UTME registration, sets June 5 for examination

Khad Muhammed
News

Benin vs Nigeria: Super Eagles to travel by boat for AFCON...

Khad Muhammed
News

South Africa’s president, Ramaphosa, to appear before anti-graft panel

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...