All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

PDP will return to power in 2023 – Tambuwal

Khad Muhammed
News

Hit and run vehicle kills motorcyclist in Osogbo

Khad Muhammed
News

MKO Abiola remains Nigeria’s most acceptable democrat – Gov Mohammed

Khad Muhammed
Crime

Police kill suspected kidnapper, rescue two victims in Adamawa

Khad Muhammed
News

Six dead, others injured in Bauchi motor accident

Khad Muhammed
News

What they said wasn’t funny – Hazard expresses disappointment after laughing...

Khad Muhammed
Entertainment

Dorcas Fapson reacts to allegation of having sex with actor, Timini...

Khad Muhammed
News

Your hatred for Biafra irrelevant, referendum must take place – Kanu...

Khad Muhammed
News

Activist urges NHRC, NAPTIP to investigate Delta govt officials over alleged...

Khad Muhammed
Crime

Woman sells daughters for N300,000 in Ogun

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...