All stories tagged :

News

Tinubu Ya Amince Da Tura Masu Tsaron Daji 1000 Da Tawagar...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League final: Gary Lineker predicts winner of Tottenham vs Liverpool

Khad Muhammed
Law

Billionaire kidnapper: Evans gets new lawyer

Khad Muhammed
Law

Save my life, wife threatened to stab me – Husband tells...

Khad Muhammed
News

Eid-el-Filtri: Dogara urges Muslims to pray for Nigeria

Khad Muhammed
News

Real Madrid: Zidane clashes with Perez over Pogba, Eriksen

Khad Muhammed
News

Emmanuel Onwubiko: Was EFCC designed against “Yahoo Yahoo”?

Khad Muhammed
News

Griezmann: How Atletico Madrid manager, Diego Simeone reacted to France forward’s...

Khad Muhammed
Law

Court rules in favour of LGA autonomy

Khad Muhammed
News

What Sir Alex Ferguson told Solskjaer after Man Utd’s 2-0 defeat...

Khad Muhammed
News

Supreme Court To Decide On Zamfara APC Primary Elections On May...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Wasu manyan ƴan ta’addar ƙungiyar ISWAP sun mika kansu ga jami’an...

Sulaiman Saad
Hausa

An Gano Gawar Wata Mata Da Ɗanta Da Kuma Wani Mutum...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wike: Tinubu Na Yin Barci Cikin Kwanciyar Hankali Saboda Ayyukan Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Dickson Ya Musanta Samun Rikici A Jam’iyyar NDC

Muhammadu Sabiu
Sulaiman Saad

Wasu manyan ƴan ta’addar ƙungiyar ISWAP sun mika kansu ga jami’an...

Wasu mutane biyu da ake zarginsu da kasancewa manyan ƴan ƙungiyar ta'addanci ta ISWAP ne sun mika kansu ga jami'an tsaro a jihar Yobe. Ɗaya daga cikin mutanen kwararre ne wajen haɗa bam da ake ɗaurawa a jikin motar. Wata majiyar jami'an tsaro ta fadawa kafar yaɗa labarai ta Zagazola Makama...