All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Female Suicide Bomber Killed Before Detonating IED In Adamawa

Khad Muhammed
News

Buhari Counters APC NWC, Says Aggrieved Party Members Can Go To...

Khad Muhammed
News

Six Dead, 38 Rescued From Collapsed Building In Rivers

Khad Muhammed
Entertainment

Tekno’s Vocal Box Damaged… Cannot Sing Or Perform ‘For A While’

Khad Muhammed
News

PDP urges National Assembly to probe killing of Nigerian soldiers

Khad Muhammed
Law

Fidelity bank loses in court to ex-staff

Khad Muhammed
News

President Buhari increases police salary

Khad Muhammed
News

Ganduje Donates N10m To EFCC, ICPC Marathon In Honour Of Buhari’s...

Khad Muhammed
News

2019: Shehu Sani reveals why election is under threat, gives reasons...

Khad Muhammed
Law

How Ajudua duped me of $8m while in prison – Bamaiyi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...