All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

LaLiga table: Barcelona now one point behind leaders Atletico

Khad Muhammed
News

God showed me Buhari’ll stabilize Nigeria — Pastor Tunde Bakare

Khad Muhammed
News

Buhari ‘ll continue to enhance lives of youths, students through policies,...

Khad Muhammed
News

Makinde visits burnt auto spare parts market, promises palliatives for traders

Khad Muhammed
News

APGA, Abia APC send messages, preach forgiveness

Khad Muhammed
News

EPL: What I told Chelsea players after 5-2 defeat to West...

Khad Muhammed
News

EPL: Thiago Silva breaks silence on red card, Chelsea’s 5-2 loss...

Khad Muhammed
News

Ex-President Jonathan mourns Odumakin –

Khad Muhammed
Health

NCDC records no death amid reports that Odumakin died of COVID-19

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola chooses between Messi, Haaland

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...