All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Debt profile: Abiodun, Amosun’s counter-claims on Ogun workers’ liabilities raise questions

Khad Muhammed
Crime

Imo attacks: Group demands arrest, trial of security heads for alleged...

Khad Muhammed
Crime

Troops rescue five abducted Kaduna college students

Khad Muhammed
News

FIFA suspends Pakistan, Chad football federations

Khad Muhammed
News

Nigerian govt clears backlog payment of Npower batch A, B beneficiaries

Khad Muhammed
News

Champions League: Owen predicts Porto vs Chelsea, Bayern Munich vs PSG

Khad Muhammed
News

Bayern Munich vs PSG: Neymar likes to fight – Pochettino

Khad Muhammed
News

IGP visits Imo bombed police headquarters, correctional service

Khad Muhammed
News

Juventus withdraw Dybala’s new contract

Khad Muhammed
Entertainment

Don Jazzy got SARS to arrest, intimidate me – Kelly Handsome

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...