All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Funke Akindele: Naira Marley, Gbadamosi’s deal with Govt revealed

Khad Muhammed
News

Easter: ‘It’s unfortunate you’re subdued, can’t go to church’ – Buhari...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Prophet Muhammad recommended black seed, honey for treatment – Sultan...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Wike, Uzodinma, state governors told to reverse lockdown relaxation

Khad Muhammed
News

COVID-19: Senior Saudi Prince Admitted To Intensive Care, Isolation Centres Prepared...

Khad Muhammed
News

COVID-19: UK Prime minister, Boris Johnson moves from intensive care

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Lagos Govt confirms 13 new COVID-19 cases as toll rises...

Khad Muhammed
News

Just in: Lagos Airport Hotel On Fire

Khad Muhammed
Health

Coronavirus testing centre established in Kano

Khad Muhammed
Education

President Buhari makes new appointments

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...