All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: EU, UK, US, 22 countries speak on violence, vote-buying, intimidating

Khad Muhammed
News

P Diddy finally breaks silence on death of Kim Potter

Khad Muhammed
News

2019: You’ve failed, allow Nigerians choose another leader – Atiku tells...

Khad Muhammed
News

2019 election: Police warn politicians, parties as campaign begins

Khad Muhammed
Education

Kwara govt moves against corrupt principals

Khad Muhammed
News

Benue: Ortom speaks on failed attempts to impeach him

Khad Muhammed
News

Investigate Billions ‘Spent By Saraki’ During Buhari’s Campaign In 2015, SERAP...

Khad Muhammed
News

FSARS rescue kidnap victim, arrest 3 suspects in Cross River

Khad Muhammed
News

Buhari, Sultan, Sanusi speak on Nigeria’s unity

Khad Muhammed
News

Why governors should not have immunity – Senatorial Candidate, Ude

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...